มีนบุรีรับสร้างบ้านต้อนรับนักศึกษาฝึกงานโครงการทวิภาคี
Posted on 27 พ.ค. 2567, 03:45 น.
![...](http://www.bannmean.com/storage/images/VBpikWYlG3Bv7DYRi9LGouc5Zb3sES30iwjCb1gd.png)
คุณวิทยา สมเพราะ หัวหน้าฝ่ายก่อสร้าง ให้การต้อนรับ อาจารย์เอกอนันต์ หวังนิเวศน์กุล โครงการทวิภาคี HBA วิทยาลัยเทคนิคดุสิต เพื่อปรึกษาหารือแผนการเรียนรู้ & แผนการฝึกงาน และนิเทศ นักศึกษามนัสขวัญ ปัญญาแหลม เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม 2567 ณ สำนักงานมีนบุรีรับสร้างบ้าน สาขามีนบุรี